
EV220W, Aðgerð: NC, G, 2, 32 m³/h, NBR
042U426932
Ráðlagðir miðlar: Water,Brine,Oil,Air, Vottun: CE, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
Ef þú ert að leita að svipaðri vöru geturðu skoðað aðra valkosti innan sömu vörutegundar með því að fara á síðuna um vörutegundir.: Segullokar, Fluid Controls, Quick selector, Segullokar, Fluid Controls, Quick selector, Segullokar, Fluid Controls, Quick selector
042U426932
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 10000 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 5000 ms |
| Aðgerð | NC |
| Aflnotkun [W] 50Hz | 8.0 W |
| Aflnotkun [W] 60Hz | 7.0 W |
| Application | Opið |
| Aths. vikmarka miðla | Hlutlausir miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulspóluAukabúnaður segulloka |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 37.000 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | NBR |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fæðispenna [V] AC | 230 V |
| Fæðispenna 50Hz hám. [V] | 230 V |
| Fæðispenna 60Hz hám. [V] | 240 V |
| Fæðispenna 60Hz lágm. [V] | 208 V |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 217.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 145 psig |
| Heiti gerðar | EV220W 50 |
| Heiti varahlutaforrits | EV220W |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| IP-tala umlykis | IP65 |
| Kv gildi [m³/h] | 32.000 m³/h |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lykill tæknilýsingar | EV220W 50B G 2N NC000 AS230CS |
| Material Description | Valve EV220W 50B G 2N NC000 AS230CS |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 60 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -10 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 140 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | 14 °F |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Water,Brine,Oil,Air |
| Rafmagnstenging | Spaði DIN 43650-A |
| SCIP-málsskjalanr. | 251bcd5a-3b75-4c2a-9b66-d0bbba166a77 |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Spólugerð | AS |
| Spóluval | Áfest |
| Stærð ops [mm] | 50.00 mm |
| Stærð stýriliða | 9 mm klemmu-W |
| Stærð stýriliða [to] | 0.35 in |
| Stærð tengingar [to] | 2 |
| Stærðarbrot ops [to] | 2 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 9.0 mm |
| Stýriliði | W |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV220W- solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV220W |
| Vottun | CE |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 10.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.300 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 145.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 4.350 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 5.18 Kilogram |
| Net weight | 4.832 Kilogram |
| Volume | 7.334 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428833301 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |