
042N Coil Type B; 018F Coil Type B; 018Z spólugerð B, Kapaltengill
042N1278
Notað fyrir vöru: 042N Coil Type B; 018F Coil Type B; 018Z spólugerð B, Heiti gerðar: Kapaltengill
042N1278
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Blokkarefni útstöðvar | PA66 + 25%GF |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni þéttis | NBR |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fæðispenna [V] AC | 250 V |
| Form rafmagnstengingar | Form A |
| Gerð meginhluta | Ógegnsætt |
| Gerð þéttis | Plan |
| Haldaraefni kapals | PA66 + 25% GF |
| Hám. raftengisviðnáms [mOhm] | 15 mOhm |
| Hám.straumur vinnslu [A] | 16.00 A |
| Heiti gerðar | Kapaltengill |
| Heiti vöru | Cable plug |
| IP-tala umlykis | IP65 |
| Kapalþvermál [mm] [hám.] | 8.0 mm |
| Kapalþvermál [mm] [lágm.] | 6.0 mm |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kapalþvermál [to] [hám.] | 0.32 in |
| Kapalþvermál [to] [lágm.] | 0.24 in |
| Leiðarastærð, hám. [mm2] | 1.5 mm² |
| Litur | Svartur |
| Material Description | Accessory Cable Plug IP65, EN175301-803 |
| Notað fyrir vöru | 018F Coil Type B018Z spólugerð B042N Coil Type B |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Raftengi | 2 + PE |
| Snið magns á pakkningu | 100 pc |
| Staðall rafmagnstengingar | DIN EN 175301-803A |
| Stærð rafmagnstengingar | Pg 9 |
| Supply voltage [V] DC | 250.00 V |
| Umhverfishitasvið [°C] [hám.] | 90 °C |
| Umhverfishitasvið [°C] [lágm.] | -40 °C |
| Umhverfishitasvið [°F] [hám.] | 194 °F |
| Umhverfishitasvið [°F] [lágm.] | -40 °F |
| Vöruhópur | Solenoid coil accessories |
| Vörutegund | Spare part |
| Vottun | CE |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.03 Kilogram |
| Net weight | 0.03 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.034 Liter |
| EAN/UPC | 5715162295564 |