
ETN, 6 m
080G2039
Aðgerð: Skápaskynjari, Kapallengd [to]: 239.22
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G2039
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Skápaskynjari |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi útstöðva [stk.] | 3 pc |
| Heiti vöru | Temperature sensor |
| Kapallengd [m] | 6.000 m |
| Kapallengd [to] | 239.22 in |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | DEL NTC Temperature sensor S3 6000mm |
| Notað fyrir vöru | ERCETC |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Snið magns á pakkningu | 60 pc |
| Útstöðvatengi | RAST2.5 jaðartengi |
| Vöruhópur | Sensors |
| Vörutegund | ETN |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.219 Kilogram |
| Net weight | 0.17 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.875 Liter |
| EAN/UPC | 5702428492836 |