
AK-PC 651A
080G0336
Aðgerð: 1 sog og 1 þéttir, Stafræn ílög (DI) [pc]: 22, Fæðispenna [V] AC: 24 - 230, Samskiptagerð: MODBUS, Pökkunarsnið: Fjölpakka, Snið magns á pakkningu: 8
080G0336
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | 1 sog og 1 þéttir |
| Afkastahamur þjöppu | Skref/ Hraði/ PWM |
| Afkastastýring viftu | Skref/ Hraði |
| Aflnotkun [W] | 15.0 W |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Búnaðarsvæði | Stýring afkastagetu |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.38.18.3.1 |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1)Lead monoxide (PbO, CAS no. 1317-36-8)Lead titanium zirconium oxide (CAS no. 12626-81-2)Orange lead (lead tetroxide) (CAS no. 1314-41-6)Diboron trioxide (B2O3, CAS no. 1303-86-2)1, 2-dimethoxyethane, ethylene glycol dimethyl ether (EGDME) (CAS no. 110-71-4)2,2',6,6'-tetrabromo-4,4'-isopropylidenediphenol (CAS no. 79-94-7)6,6'-di-tert-butyl-2,2'-methylenedi-p-cresol (CAS no. 119-47-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c)7(a)7(c)-I |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 230 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 24 V |
| Festingaraðferð | DIN-slá |
| Flaumr. frálög (AO) [pc] | 6 pc |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 16 pc |
| Gerð skjás | LCD |
| Heiti gerðar | AK-PC 651A |
| Heiti vöru | Pack controller |
| Hljóðgjafi | NR. |
| Ílag stýringar afkastagetu | Þrýstingur/ Hitastig |
| IP-tala umlykis | IP40 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kóði tengisetts | 080G0404 |
| Material Description | AK-PC 651A Control 230V LCD 2SSR RS485 S |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Rauntímaklukka | Já |
| Samskiptagerð | MODBUS |
| SCIP-málsskjalanr. | 199e3317-c1b9-4d48-94a0-45825c46791f |
| Snið magns á pakkningu | 8 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 20 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 22 pc |
| Stýrigerð þéttis | Þrýstingur/ Hitastig |
| Stýrihamur afkastagetu | PI |
| Stýrihamur viftu | PI |
| Supply voltage [V] DC [max] | 230.00 V |
| Supply voltage [V] DC [min] | 40.00 V |
| Tengisett innifalið | Já |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| Tungumál vöru | KróatískaTékkneskaDanskaHollenskaEnskaFranskaÞýskaUngverskaÍtalskaPólskaPortúgalskaRúmeníaRússneskaSerbneskaSpænskaTyrkneska |
| UL mark | Yes |
| Vörueinkenni | HljóðgjafiKælipressuöryggiTímab. öryggi afhleðslugassÖryggi viftuFljótandi þéttiþrýstingurAðg. varmaendurvinnsluHáþrýstingsöryggiInnbyggður LCD-skjárÁlagsléttingLágþrýstingsöryggiNæturhámörkunP0 hámörkunRauntímaklukkaTímab. öryggi soggass |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | AK-PC-7XX-651A-351 |
| Vöruhópur | Compressor/condenser control |
| Vörutegund | AK-PC 651A |
| Vottun | CEEACUAUL fært |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 1.057 Kilogram |
| Net weight | 0.8 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 4.945 Liter |
| EAN/UPC | 5715162508541 |