
AK-PC 651
080G0312
Aðgerð: 1 sog og 1 þéttir, Stafræn ílög (DI) [pc]: 18, Fæðispenna [V] AC: 110 - 230, Samskiptagerð: MODBUS, Pökkunarsnið: Fjölpakka, Snið magns á pakkningu: 8
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
Ráðlagður skipti: 080G0336
080G0312
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| 1 Primary battery SUM weight Kg | 0.003 |
| 1 Primary battery weight Kg | 0.003 |
| Aðgerð | 1 sog og 1 þéttir |
| Afkastahamur þjöppu | Skref/ Hraði/ PWM |
| Afkastastýring viftu | Skref/ Hraði |
| Aflnotkun [W] | 12.0 W |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Battery type or Name | Lithium coin cell (CR1620) |
| Búnaðarsvæði | Stýring afkastagetu |
| Búnaður | Ásamt Tengi |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | Yes |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Division | 25 |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 230 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 110 V |
| Festingaraðferð | DIN-slá |
| Flaumr. frálög (AO) [pc] | 4 pc |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 10 pc |
| Hám.fjöldi af þjöppum | 10 pc |
| Heiti vöru | Pack controller |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Ílag stýringar afkastagetu | Þrýstingur/ Hitastig |
| Material Description | DEL AK-PC 651, Control 230V LCD 2SSR |
| Nánari upplýsingar | Rafliðar 5,6 storkuhamsgerð |
| Nothæft | NR. |
| Other RoHS documentation | EAEU RoHS |
| PFAS content [Yes/No] | No |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Rafhlöðumagn | 1 |
| Samskiptagerð | MODBUS |
| Skjár - valkostur | Á framhl. Val: MMIGRS2 |
| Skjár framan á | Já |
| Snið magns á pakkningu | 8 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 15 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 18 pc |
| Stýrigerð þéttis | Þrýstingur/ Hitastig |
| Stýrihamur afkastagetu | PI |
| Stýrihamur viftu | PI |
| Tungumál vöru | KróatískaTékkneskaDanskaHollenskaEnskaFranskaÞýskaUngverskaÍtalskaPólskaPortúgalskaRúmeníaRússneskaSerbneskaSpænskaTyrkneska |
| Vörueinkenni | HljóðgjafiKælipressuöryggiTímab. öryggi afhleðslugassÖryggi viftuFljótandi þéttiþrýstingurAðg. varmaendurvinnsluHáþrýstingsöryggiInnbyggður LCD-skjárÁlagsléttingLágþrýstingsöryggiNæturhámörkunP0 hámörkunRauntímaklukkaTímab. öryggi soggass |
| Vöruhópur | Compressor/condenser control |
| Vörutegund | AK-PC 651 |
| Vottun | CECMIMEACGOST R |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 1.199 Kilogram |
| Net weight | 1.046 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 4.991 Liter |
| EAN/UPC | 5702428882705 |