
ETC 1H1
077F1396
Aðgerð: Staðlaður hitastillir, Fæðispenna [V] AC: 120, Pökkunarsnið: Iðnaðarpakki, Snið magns á pakkningu: 120
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
Ráðlagður skipti: 080N0012
077F1396
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Staðlaður hitastillir |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 7(c)-I7(a) |
| Fæðispenna [V] AC | 120 V |
| Fjöldi útstöðva [stk.] | 3 pc |
| Gerð afþíðingar | AÐFERÐ 2 |
| Gerð hitaskynjara | 077F8751 - 8769 |
| Gildi aðalrafliða | LRA96 FLA16 |
| Heiti vöru | Electronic thermostat control |
| Heitt útskot [°C] | 10.0 °C |
| Heitt útskot [°F] | 50.0 °F |
| Hitamunur [°C] | 1.0 °C |
| Hitamunur [°F] | 33.8 °F |
| Hitast. afþíð. [°C] | 5.00 °C |
| Hitast. afþíð. [°F] | 41.00 °F |
| Hjálp.raftengi, NO [pc] | 0 pc |
| Húðun | HÚÐAÐ PCB |
| In scope of WEEE | Yes |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kalt útskot [°C] | 0.0 °C |
| Kalt útskot [°F] | 32.0 °F |
| Kuldamunur [°C] | 1.0 °C |
| Kuldamunur [°F] | 33.8 °F |
| Lágm.tími kveikt [s] | 300 s |
| Lágm.tími slökkt [s] | 300 s |
| Material Description | DEL ETC 1H1 El.Thermostat,120V Std.Sampl |
| Nothæft | NR. |
| Other RoHS documentation | EAEU RoHS |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| SCIP-málsskjalanr. | 4f1b5855-13f1-4bd1-94f4-60b28ef56617 |
| Skynjaragerð afþíð. | 077F8750 - 8768077F8780 - 8798 |
| Snið magns á pakkningu | 120 pc |
| Spindill | MEÐ STOPPI |
| Stærð spaðaútstöðvar [mm] | 6,3 x 0,8 mm flipi |
| Stilling hita | Knob |
| Tíðni [Hz] | 60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | ETC 1H |
| Vöruhópur | Temperature controllers |
| Vörutegund | ETC 1H1 |
| Vottun | CECQCEACENECLLC CDC TYSKNSFcURus |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.062 Kilogram |
| Net weight | 0.053 Kilogram |
| Volume | 0.197 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428434973 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |