
Kassi, RTW, bidir, Vinkill
013G7120
RTW COMBI-PAKKI 15MM
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G7120
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Contains Liquids |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Gerð endastykkis | Án endastykkis |
| Gerð loka | Bidir |
| Gerð tengingar við loka | RA |
| Hönnun | Vinkill |
| Hönnun skynjara | RTW |
| Innihald samstæðu | 2-elements |
| Litur | Hvítt RAL 9016 |
| Lokastærð | 15 mm |
| Lýsing | RTW COMBI-PAKKI 15MM |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | RTW combi pack 15mm |
| Pökkunargerð | Kassi |
| Product line | Mechanical TRV |
| RLV gerð | ekkert RLV |
| SCIP-málsskjalanr. | 9dd89f43-17f9-4c24-b05f-43d963d36088 |
| Skynjaragerð | Innbyggður skynjari |
| Skynjaramiðill | Fljótandi |
| Stillihitastig skynjara [°C] [hám.] | 28 °C |
| Stillihitastig skynjara [°C] [lágm.] | 8 °C |
| UL mark | No |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RTW Combi pack 1 |
| Vöruhópur | TRV set |
| Vörutegund | RTW+ Bidir |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.381 Kilogram |
| Net weight | 0.38 Kilogram |
| Volume | 0.564 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702425119743 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |