Blaðra, RTRW-K, RLV-KS, ½", Vinkill
013G7058
RTRW-K + RLV-KS 1/2" angle
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G7058
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Gerð endastykkis | Án endastykkis |
| Gerð loka | enginn loki |
| Gerð tengingar við loka | M30x1.5 |
| Hönnun | Vinkill |
| Hönnun skynjara | RTRW-K |
| Innihald samstæðu | 2-elements |
| Litur | Hvítt RAL 9016 |
| Lokastærð | ½" |
| Lýsing | RTRW-K + RLV-KS 1/2" angle |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | RLV-KS lockshield 15 an. RTRW-K blister |
| Pökkunargerð | Blaðra |
| Product line | Mechanical TRV |
| RLV gerð | RLV-KS |
| SCIP-málsskjalanr. | 4f622f89-a27f-4da9-b961-1e1dd9133553 |
| Skynjaragerð | Innbyggður skynjari |
| Skynjaramiðill | Fljótandi |
| Stillihitastig skynjara [°C] [hám.] | 28 °C |
| Stillihitastig skynjara [°C] [lágm.] | 8 °C |
| UL mark | No |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RLV-KS & RTRW-K Set |
| Vöruhópur | TRV set |
| Vörutegund | RTRW-K + RLV-KS |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.92 Kilogram |
| Net weight | 0.592 Kilogram |
| Volume | 0.002 Cubic meter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 4620003280382 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |