RA-PL/PR, Hægri vinkill
013G3242
RA-PR lance valve right set with sensor
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G3242
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Búnaður | 2 röra kerfi |
| CE mark | Out of scope |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Hitastig rennslis [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hönnun | Hægri vinkill |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 0.73 m³/h |
| Lýsing | RA-PR lance valve right set with sensor |
| Material Description | Lance valve, package solution, right |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 0.60 bar |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Product line | Mechanical TRV |
| Próf.þrýstingur [bör] | 16 bar |
| SCIP-málsskjalanr. | 4772c1e5-991a-4198-9a26-d5654ab6d5c1 |
| Tengingarstærð inn | G 3/4 A |
| Tengingarstærð út | R 1/2 |
| UL mark | Out of scope |
| Vinnuþrýstingur [bar] [hám.] | 10 bar |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RA-PL Lance valve |
| Vöruhópur | Lance Valves |
| Vörutegund | RA-PL/PR |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 1.496 Kilogram |
| Net weight | 1.2 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702420128337 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |