
Artificial, RTR 2000, RLV-KS, ½", Beint
013G2131
RLV-KS/RA2000 SETT
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G2131
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Gerð endastykkis | Án endastykkis |
| Gerð loka | enginn loki |
| Gerð tengingar við loka | RA |
| Hönnun | Beint |
| Hönnun skynjara | RTR 2000 |
| Litur | Hvítt RAL 9016 |
| Lokastærð | ½" |
| Lýsing | RLV-KS/RA2000 SETT |
| Material Description | RLV-KS 3/4"x1/2" str. and RTR 7090 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Pökkunargerð | Artificial |
| Product line | Mechanical TRV |
| RLV gerð | RLV-KS |
| SCIP-málsskjalanr. | a3b6de2f-de9d-4989-bda9-0f9b8b9455f7 |
| Skynjaragerð | Innbyggður skynjari |
| Skynjaramiðill | Gas |
| Stillihitastig skynjara [°C] [hám.] | 26 °C |
| Stillihitastig skynjara [°C] [lágm.] | 5 °C |
| UL mark | No |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RLV-KS Set w. RTR Sensor |
| Vöruhópur | TRV set |
| Vörutegund | Artificial GAS + RLV-KS |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.574 Kilogram |
| Net weight | 0.574 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |