
EV250BW, Aðgerð: NO, G, 1, 5.2 m³/h, EPDM
132U2457
Ráðlagðir miðlar: Drinking Water&Heating ECO/SS, Vottun: SINTEF; RISE; ACS; PZH; WRAS, Efni meginhluta: Vistlátún, Vinnsla: Lyftustýrt, Fjöldi leiða: 2/2
132U2457
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 100 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 150 ms |
| Aðgerð | NO |
| Application | Lokað og Tæmt |
| Aths. vikmarka miðla | Lítið tærandi miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 6.000 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni meginhluta | Vistlátún |
| Efni tengingar | Vistlátún |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EPD available | Yes |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 217.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 218 psig |
| Heiti gerðar | EV250BW 22 |
| Heiti varahlutaforrits | EV250BW |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| Kv gildi [m³/h] | 5.200 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV250BW 22BE G 1E NO000 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | Valve EV250BW 22BE G 1E NO000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 90 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -30 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 194 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -22 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Drinking Water&Heating ECO/SS |
| Snið magns á pakkningu | 12 pc |
| Stærð ops [mm] | 22.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 1 |
| Stærðarbrot ops [to] | 7/8 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | BW |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Lyftustýrt |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV250BW |
| Vottun | ACSPZHRISESINTEFWRAS |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 10.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.000 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 145.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 0.000 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 1.046 Kilogram |
| Net weight | 1.024 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 1.227 Liter |
| EAN/UPC | 5702428544108 |