
EV220W, Aðgerð: NC, G, 3/4, 7 m³/h, EPDM
042U4418
Ráðlagðir miðlar: Water & Brine, Vottun: WRAS, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
Ef þú ert að leita að svipaðri vöru geturðu skoðað aðra valkosti innan sömu vörutegundar með því að fara á síðuna um vörutegundir.: Segullokar, Fluid Controls, Quick selector, Segullokar, Fluid Controls, Quick selector, Segullokar, Fluid Controls, Quick selector
Ráðlagður skipti: 042U4617
042U4418
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 500 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 200 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Opið |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 8.100 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 217.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 145 psig |
| Heiti gerðar | EV220W 18 |
| Heiti varahlutaforrits | EV220W |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 7.000 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV220W 18B G 34E NC000 |
| Material Description | Valve EV220W 18B G 34E NC000 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -30 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 212 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -22 °F |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Water & Brine |
| SCIP-málsskjalanr. | 251bcd5a-3b75-4c2a-9b66-d0bbba166a77 |
| Snið magns á pakkningu | 24 pc |
| Stærð ops [mm] | 18.00 mm |
| Stærð stýriliða | 9 mm klemmu-W |
| Stærð stýriliða [to] | 0.35 in |
| Stærð tengingar [to] | 3/4 |
| Stærðarbrot ops [to] | 3/4 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 9.0 mm |
| Stýriliði | W |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV220W- solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV220W |
| Vottun | WRAS |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 10.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.300 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 145.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 4.350 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.795 Kilogram |
| Net weight | 0.759 Kilogram |
| Volume | 3.684 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428976572 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |