
EV220T, Aðgerð: NC, NES, 3/4, 6 m³/h, EPDM
042U8185
Ráðlagðir miðlar: Water & Brine, Vottun: WRAS, Efni meginhluta: Fjölliða, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
042U8185
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 500 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 200 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Opið |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 6.950 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Fjölliða |
| Efni tengingar | Fjölliða |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | NES |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 290.0 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 145 psig |
| Heiti gerðar | EV220T 18 |
| Heiti varahlutaforrits | EV220T |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 6.000 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV220T 18P NES34 E NC000 |
| Material Description | Valve EV220T 18P NES34 E NC000 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 85 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | 0 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 185 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | 32 °F |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Water & Brine |
| SCIP-málsskjalanr. | 702da5b9-fdc0-4987-a36b-2f0941b89788 |
| Snið magns á pakkningu | 12 pc |
| Stærð ops [mm] | 18.00 mm |
| Stærð stýriliða | 9 mm klemmu-T |
| Stærð stýriliða [to] | 0.35 in |
| Stærð tengingar [to] | 3/4 |
| Stærðarbrot ops [to] | 3/4 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 9.0 mm |
| Stýriliði | T |
| Tenging innra/ytra | Ytri |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 2 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV220T- solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV220T |
| Vottun | WRAS |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 10.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.300 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 145.038 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 4.351 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.219 Kilogram |
| Net weight | 0.175 Kilogram |
| Volume | 1.295 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428989466 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |