
EV220A, Aðgerð: NC, G, 3/8, 1 m³/h, EPDM
042U4002
Ráðlagðir miðlar: Water & Brine, Vottun: PZH; WRAS, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
Ef þú ert að leita að svipaðri vöru geturðu skoðað aðra valkosti innan sömu vörutegundar með því að fara á síðuna um vörutegundir.: EV220A, Quick selector, EV220A, EV220A, Quick selector, Quick selector
Ráðlagður skipti: 042U4610
042U4002
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 250 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 40 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Opið |
| Aths. vikmarka miðla | Hlutlausir miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 1.160 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 24.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 348.0 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 16.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 232 psig |
| Heiti gerðar | EV220A 6 |
| Heiti varahlutaforrits | EV220A |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| Kv gildi [m³/h] | 1.000 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV220A 6B G 38E NC000 |
| Material Description | Valve EV220A 6B G 38E NC000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -30 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 212 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -22 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Water & Brine |
| SCIP-málsskjalanr. | 481e69a1-f151-484d-b74f-362eac5dc9de |
| Snið magns á pakkningu | 15 pc |
| Stærð ops [mm] | 6.00 mm |
| Stærð stýriliða | 9 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.35 in |
| Stærð tengingar [to] | 3/8 |
| Stærðarbrot ops [to] | 1/4 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 9.0 mm |
| Stýriliði | A |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | Valve EV220A |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV220A |
| Vottun | PZHWRAS |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 16.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.200 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 232.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 2.900 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.49 Kilogram |
| Net weight | 0.463 Kilogram |
| Volume | 0.338 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702423106479 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |