
EV210A, Aðgerð: NC, G, 1/8, 0.17 m³/h, PTFE
032H8257
Ráðlagðir miðlar: Gufa, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Beinstýrt, Fjöldi leiða: 2/2
032H8257
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 10 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 10 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Lokað og Tæmt |
| Aths. vikmarka miðla | Hlutlausir miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 0.200 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | PTFE |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 6.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 87.0 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 20 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 4.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 58 psig |
| Heiti gerðar | EV210A 2.5 |
| Heiti varahlutaforrits | EV210A |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 0.170 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV210A 2.5B G 18T NC000 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | Valve EV210A 2.5B G 18T NC000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 120 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -30 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 248 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -22 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Gufa |
| SCIP-málsskjalanr. | 6bc3fec0-8115-484f-a3e7-a47e8f714a69 |
| Snið magns á pakkningu | 16 pc |
| Stærð ops [mm] | 2.50 mm |
| Stærð stýriliða | 9 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.35 in |
| Stærð tengingar [to] | 1/8 |
| Stærðarbrot ops [to] | 3/32 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 9.0 mm |
| Stýriliði | A |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Beinstýrt |
| Vísir flæðisstefnu | Grafin 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV210A B - solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV210A |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 20.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.000 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 290.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 0.000 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.099 Kilogram |
| Net weight | 0.085 Kilogram |
| Volume | 0.109 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428989596 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |