
EV210A, Aðgerð: NC, G, 1/8, 0.08 m³/h, FKM
032H8027
Ráðlagðir miðlar: Oil,Comp.Air,Vacuum, Efni meginhluta: Ryðfrítt stál, Vinnsla: Beinstýrt, Fjöldi leiða: 2/2
032H8027
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 10 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 10 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Lokað og Tæmt |
| Aths. vikmarka miðla | Lítið tærandi miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 0.090 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni meginhluta | Ryðfrítt stál |
| Efni tengingar | Ryðfrítt stál |
| Efni þéttingar | FKM |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 50.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 725.0 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 20 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 50.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 725 psig |
| Heiti gerðar | EV210A 1.5 |
| Heiti varahlutaforrits | EV210A |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 0.080 m³/h |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lykill tæknilýsingar | EV210A 1.5SS G 18F NC000 |
| Material Description | Valve EV210A 1.5SS G 18F NC000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -10 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 212 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | 14 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Oil,Comp.Air,Vacuum |
| Snið magns á pakkningu | 16 pc |
| Stærð ops [mm] | 1.50 mm |
| Stærð stýriliða | 9 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.35 in |
| Stærð tengingar [to] | 1/8 |
| Stærðarbrot ops [to] | 1/16 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 9.0 mm |
| Stýriliði | A |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Beinstýrt |
| Vísir flæðisstefnu | Grafin 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV210A |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 30.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.000 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 435.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 0.000 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.106 Kilogram |
| Net weight | 0.099 Kilogram |
| Volume | 0.113 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702423051694 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |