
EV210A, Aðgerð: NC, G, 1/4, 0.26 m³/h, FKM
032H801902
Ráðlagðir miðlar: Oil,Comp.Air,Vacuum, Vottun: CE, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Beinstýrt, Fjöldi leiða: 2/2
032H801902
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 10 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 10 ms |
| Aðgerð | NC |
| Aflnotkun [W] DC | 9.0 W |
| Application | Lokað og Tæmt |
| Aths. vikmarka miðla | Hlutlausir miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulspóluAukabúnaður segulloka |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 0.300 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | FKM |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 16.5 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 239.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 20 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 11.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 160 psig |
| Heiti gerðar | EV210A 3.5 |
| Heiti varahlutaforrits | EV210A |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| IP-tala umlykis | IP00 |
| Kv gildi [m³/h] | 0.260 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV210A 3.5B G 14F NC000 AM024D |
| Material Description | Valve EV210A 3.5B G 14F NC000 AM024D |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -10 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 212 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | 14 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Oil,Comp.Air,Vacuum |
| Rafmagnstenging | Spaði DIN 43650-A |
| SCIP-málsskjalanr. | 6bc3fec0-8115-484f-a3e7-a47e8f714a69 |
| Snið magns á pakkningu | 20 pc |
| Spólugerð | AM |
| Stærð ops [mm] | 3.50 mm |
| Stærð stýriliða | 9 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.35 in |
| Stærð tengingar [to] | 1/4 |
| Stærðarbrot ops [to] | 5/32 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 9.0 mm |
| Stýriliði | A |
| Supply voltage [V] DC | 24.00 V |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Beinstýrt |
| Vísir flæðisstefnu | Grafin 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV210A B - solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV210A |
| Vottun | CEUKCA |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 11.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.000 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 160.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 0.000 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.232 Kilogram |
| Net weight | 0.218 Kilogram |
| Volume | 0.156 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702423272051 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |