
EV210BW, Aðgerð: NC, G, 3/8, 0.7 m³/h, EPDM
132U4502
Ráðlagðir miðlar: Drinking Water&Heating ECO/SS, Vottun: SINTEF; RISE; ACS; PZH, Efni meginhluta: Vistlátún, Vinnsla: Beinstýrt, Fjöldi leiða: 2/2
132U4502
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 20 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 20 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Lokað og Tæmt |
| Aths. vikmarka miðla | Lítið tærandi miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 0.800 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni meginhluta | Vistlátún |
| Efni tengingar | Vistlátún |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 9.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 130.0 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 6.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 87 psig |
| Heiti gerðar | EV210BW 6 |
| Heiti varahlutaforrits | EV210B |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 0.700 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV210BW 6BE G 38E NC000 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | Valve EV210BW 6.0BE G 38E NC000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 90 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | 0 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 194 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -32 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Drinking Water&Heating ECO/SS |
| Snið magns á pakkningu | 20 pc |
| Stærð ops [mm] | 6.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 3/8 |
| Stærðarbrot ops [to] | 1/4 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | BW |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 70 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 158 °F |
| UNSPSC-KÓÐI | 40141605 |
| Vinnsla | Beinstýrt |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV210BW |
| Vottun | ACSPZHRISESINTEF |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 6.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.000 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 87.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 0.000 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 294 Gramm |
| Net weight | 182 Gramm |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.253 Liter |
| EAN/UPC | 5715162380284 |