
EV229BW, Function: UN, G, 1/2, 1.5 m³/h, EPDM
132U242101
Media recommendations: Drinking Water&Heating ECO/SS, Approval: SINTEF, Body material: Eco brass, Operation: Servo-operated (diaphragm), Number of ways: 2/2
132U242101
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 300 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 50 ms |
| Aðgerð | UN |
| Aflnotkun [W] DC | 14.0 W |
| Application | Open |
| Aths. vikmarka miðla | Slightly aggressive media |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 1.750 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni meginhluta | Eco brass |
| Efni tengingar | DZR Eco brass, CW724R |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Single-flow |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 217.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 7.5 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 110 psig |
| Heiti gerðar | EV229BW 10 |
| Heiti varahlutaforrits | EV229BW |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| Kv gildi [m³/h] | 1.500 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV229BW10BE G12E UN000 BB012DS |
| Material Description | Valve EV229BW 10BE G 12E UN000 BB012DS |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 70 °C |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -30 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 158 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -22 °F |
| Nothæft | Solenoid valve spare parts |
| Pökkunarsnið | Multi pack |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Drinking Water&Heating ECO/SS |
| Snið magns á pakkningu | 12 pc |
| Spólugerð | BB |
| Stærð ops [mm] | 10.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 1/2 |
| Stærðarbrot ops [to] | 3/8 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | BW |
| Supply voltage [V] DC | 12.00 V |
| Tenging innra/ytra | Internal |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-operated (diaphragm) |
| Vísir flæðisstefnu | Embossed 1-way arrow |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV229BW |
| Vottun | SINTEF |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 7.500 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.500 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 110.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 7.000 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 580 Gramm |
| Net weight | 540 Gramm |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.841 Liter |
| EAN/UPC | 5715255000754 |