
EV228BW, Aðgerð: UN, G, 1 1/4, 18 m³/h, EPDM
132U2407
Ráðlagðir miðlar: Drinking Water&Heating ECO/SS, Vottun: SINTEF; RISE; ACS; PZH; CE, Efni meginhluta: Ryðfrítt stál, Vinnsla: Klinkulæsing, Fjöldi leiða: 2/2
132U2407
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | UN |
| Application | Opið |
| Aths. hám. vinnuþrýstings | Vökvar: hám 10 bör/145 psi |
| Aths. vikmarka miðla | Hlutlausir miðlar |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 20.800 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni meginhluta | Ryðfrítt stál |
| Efni tengingar | Ryðfrítt stál |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EPD available | Yes |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð inntakstengingar | G |
| Gerð tengingar | G |
| Gerð úttakstengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 217.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 145 psig |
| Heiti gerðar | EV228BW 32 |
| Heiti varahlutaforrits | EV220BW 15 - 50 |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Inntak innra/ytra | Innra |
| Inntaksstærð [to] | 1 1/4 in |
| Kv gildi [m³/h] | 18.000 m³/h |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lykill tæknilýsingar | EV228BW 32SS G 114E UN000 |
| Material Description | Valve EV228BW 32SS G 114E UN000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 90 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -30 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 194 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -22 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Opna/loka útjöfnunarop | Valfrjálst jöfnunarop |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Drinking Water&Heating ECO/SS |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Staðall úttakstengingar | ISO 228-1 |
| Stærð ops [mm] | 32.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 1 1/4 |
| Stærðarbrot ops [to] | 1 1/4 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | BW |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Tengistaðall inntaks | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 60 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 140 °F |
| Úttak innra/ytra | Innra |
| Úttaksstærð [to] | 1 1/4 in |
| Vinnsla | Klinkulæsing |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV228BW |
| Vottun | ACSCEPZHRISESINTEF |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 10.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.300 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 145.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 4.350 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 2.239 Kilogram |
| Net weight | 1.863 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 7.334 Liter |
| EAN/UPC | 5702428527781 |