
EV227B, Aðgerð: NC, G, 3/8, 1.5 m³/h, EPDM
068F4050
Ráðlagðir miðlar: Water & Brine, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
068F4050
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 300 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 50 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Opið |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 1.750 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | EPDM |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 232.0 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 145 psig |
| Heiti gerðar | EV227B 10 |
| Heiti varahlutaforrits | EV227B |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 1.500 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV227B 10B G 38E NC000 |
| Material Description | Valve EV227B 10B G 38E NC000 (EVSR10) |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 60 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -35 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 140 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | -31 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Water & Brine |
| SCIP-málsskjalanr. | e19d7d21-722c-4442-ad97-de80a89c5873 |
| Snið magns á pakkningu | 20 pc |
| Stærð ops [mm] | 10.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 3/8 |
| Stærðarbrot ops [to] | 3/8 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | B |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV227B 10-22 - solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV227B |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 5.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.100 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 73.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 1.450 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.342 Kilogram |
| Net weight | 0.319 Kilogram |
| Volume | 0.253 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702422159001 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |