EV222BW, Aðgerð: NC, G, 1/2, 4 m³/h, EPDM
032U8532
Ráðlagðir miðlar: Technical & Soft Water, Efni meginhluta: Ryðfrítt stál, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
032U8532
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 350 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 40 ms |
| Aðgerð | NC |
| Aths. vikmarka miðla | Tærandi miðlarMengaðir miðlar |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 4.600 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni meginhluta | Ryðfrítt stál |
| Efni tengingar | Ryðfrítt stál |
| Efni þéttingar | EPDM |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 217.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 145 psig |
| Heiti gerðar | EV222BW 15 |
| Heiti varahlutaforrits | EV222BW |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| Kv gildi [m³/h] | 4.000 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV222BW 15SS G 12E NC000 |
| Material Description | Valve EV222BW 15SS G 12E NC000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 50 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | 0 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 122 °F |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | 32 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Opna/loka útjöfnunarop | Valfrjálst jöfnunarop |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Technical & Soft Water |
| Snið magns á pakkningu | 24 pc |
| Stærð ops [mm] | 15.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 1/2 |
| Stærðarbrot ops [to] | 5/8 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | BW |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV222BW |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 10.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.300 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 145.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 4.350 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 687 Gramm |
| Net weight | 620 Gramm |
| Volume | 0.88 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5715255160724 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |