
EV224B, Aðgerð: NC, G, 1/2, 4 m³/h, FKM
032U8080
Ráðlagðir miðlar: Þrýstiloft, Vottun: DNVGL-CG-0339, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
032U8080
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | NC |
| Application | Opið |
| Aths. vikmarka miðla | Loft með/án jarðolíuLoft með/án gerviolíu |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 4.600 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | FKM |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 60.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 870.0 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 40.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 580 psig |
| Heiti gerðar | EV224B 15 |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 4.000 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV224B 15B G 12F NC000 |
| Material Description | Valve EV224B 15B G 12F NC000 |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 60 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -10 °C |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 140 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | 14 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Opna/loka útjöfnunarop | Valfrjálst jöfnunarop |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Þrýstiloft |
| SCIP-málsskjalanr. | 3cbac950-b315-4f09-8c50-9c941ac8e526 |
| Snið magns á pakkningu | 24 pc |
| Stærð ops [mm] | 15.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 1/2 |
| Stærðarbrot ops [to] | 5/8 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | B |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 50 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 122 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV224B NC- solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV224B |
| Vottun | DNVGL-CG-0339 |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 40.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.300 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 580.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 4.350 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.732 Kilogram |
| Net weight | 0.67 Kilogram |
| Volume | 0.892 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428011747 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |