
AK-PS 150 SPENNUGJAFI 1,5A/100-240V
080Z0054
AK-PS 150 SPENNUGJAFI 1,5A/100-240V, Pökkunarsnið: Stakur pakki, Snið magns á pakkningu: 1
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
Ráðlagður skipti: 080Z0058
080Z0054
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Aflgjafi, 24V DC, 1,5 Amp |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 240 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 100 V |
| Heiti gerðar | AK-PS 150 |
| Heiti vöru | Power supply |
| In scope of WEEE | Yes |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | AK-PS 150 SPENNUGJAFI 1,5A/100-240V |
| Nánari upplýsingar | Stærð: 54 x 90mm |
| Notað fyrir vöru | Power Supply |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| Vöruhópur | Electron. control accessories |
| Vörutegund | Accessory |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 234 Gramm |
| Net weight | 184 Gramm |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.543 Liter |
| EAN/UPC | 5702428134385 |