
Electron. control accessories, DEL Com.cable for Octo,2m, IP, EETa
080N0330
Pökkunarsnið: Iðnaðarpakki, Snið magns á pakkningu: 200
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080N0330
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | EET, Com. cable for Octo |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Heiti vöru | Cable |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kapallengd [m] | 2.000 m |
| Material Description | DEL Com.cable for Octo,2m, IP |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Notað fyrir vöru | EETa |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Snið magns á pakkningu | 200 pc |
| Útstöðvatengi | SINGLE ROW 6P JST PHR-6 |
| Vöruhópur | Electron. control accessories |
| Vörutegund | Accessory |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 44 Gramm |
| Net weight | 35 Gramm |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.022 Liter |
| EAN/UPC | 5715162486450 |