
EETa 3W
080N0015
Fæðispenna [V] AC: 100 - 240, Pökkunarsnið: Iðnaðarpakki, Snið magns á pakkningu: 150
080N0015
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Refrigeration Controller |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Cable Door Sensor | 080N0313 - 0314 |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 7(a)7(c)-I |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 240 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 100 V |
| Fjöldi útstöðva [stk.] | 6 pc |
| Gerð hitaskynjara | 080N0300 - 0303 |
| Gildi aðalrafliða | 16(16) A |
| Heiti vöru | Electronic thermostat control |
| Hjálp.raftengi, NO [pc] | 0 pc |
| Húðun | HÚÐAÐ PCB |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Magnetic Door Sensor | 080N0311 - 0312 |
| Material Description | EETa 3W - EET Advanced, 3 relays |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| SCIP-málsskjalanr. | 7ab620d9-7803-44e6-89c8-98d97ccba2f4 |
| Skynjaragerð afþíð. | 080N0304 - 0306 |
| Skynjaragerð þéttis | 080N0307 - 0308 |
| Snið magns á pakkningu | 150 pc |
| Spindill | MEÐ STOPPI |
| Stærð spaðaútstöðvar [mm] | 6,3 x 0,8 mm flipi |
| Stilling hita | Knob |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EETc and EETa |
| Vöruhópur | Temperature controllers |
| Vörutegund | EETa 3W |
| Vottun | CECQCEACLLC CDC TYSKNSFRCMcURus |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.099 Kilogram |
| Net weight | 0.007 Kilogram |
| Volume | 0.377 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428567633 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |