
ERC 112
080G3388
Notað fyrir vöru: ERC 112, Pökkunarsnið: Iðnaðarpakki, Snið magns á pakkningu: 108
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G3388
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | ERS, þjöppukap. fyrir Prosa |
| China RoHS compliance | Yes |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Heiti vöru | Cable |
| In scope of WEEE | Yes |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kapallengd [m] | 2.000 m |
| Material Description | DEL Com.cable for Prosa,2m, IP |
| Notað fyrir vöru | ERC 112 |
| Notað fyrir vöruathugasemdir | ERC 112 m JST-tengi |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Snið magns á pakkningu | 108 pc |
| Útstöðvatengi | H.S.G JST PHR-6 |
| Vöruhópur | Electron. control accessories |
| Vörutegund | Accessory |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.068 Kilogram |
| Net weight | 0.062 Kilogram |
| Volume | 0.219 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428921350 |
| Proposition 65 | No significant risk |