
Electron. control accessories, DEL RSP 01, wire - 3000mm, Global, ERC Controllers
080G3375
Pökkunarsnið: Iðnaðarpakki, Snið magns á pakkningu: 42
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G3375
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Vír RSP 01 |
| CE mark | Yes |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Fæðispenna [V] AC | 5 V |
| Heiti vöru | Spindle |
| Kapallengd [m] | 3.000 m |
| Material Description | DEL RSP 01, wire - 3000mm, Global |
| Nánari upplýsingar | 4,7K +/-20% viðnám |
| Notað fyrir vöru | ERC Controllers |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Snið magns á pakkningu | 42 pc |
| Supply voltage [V] DC | 5.00 V |
| UL mark | Yes |
| Útstöðvatengi | 3 póla RAST2.5 jaðartengi |
| Vöruhópur | Electron. control accessories |
| Vörutegund | Accessory |
| Vottun | CECQCcURus |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.158 Kilogram |
| Net weight | 0.158 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.573 Liter |
| EAN/UPC | 5702428441469 |