
ERC 211
080G3297
Stafræn ílög (DI) [pc]: 0, Fæðispenna [V] AC: 100 - 125, Pökkunarsnið: Iðnaðarpakki, Snið magns á pakkningu: 30
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G3297
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Búnaðarsvæði | Sölustýring glerhurðar |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Display colour | Red |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1)6,6'-di-tert-butyl-2,2'-methylenedi-p-cresol (CAS no. 119-47-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 7(a)7(c)-I6(c) |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 125 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 100 V |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 2 pc |
| Gerð stillis | Kæling í verslunum |
| Heiti vöru | Electronic refrigerat. control |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | DEL ERC 211,Controller,RED LED,115V,I-P |
| Nothæft | NR. |
| Other RoHS documentation | EAEU RoHS |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| SCIP-málsskjalanr. | 2c9550d9-2fd2-41c8-91e9-8b1b0d9c639d |
| Snið magns á pakkningu | 30 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 1 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 0 pc |
| Tíðni [Hz] | 60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | ERC21x, EKC 22x |
| Vöruhópur | Temperature controllers |
| Vörutegund | ERC 211 |
| Vottun | CECQCEACENECNSFcURus |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 163.8 Gramm |
| Net weight | 163.8 Gramm |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428899321 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |