
RDI 107A
080G3240
DEL - RDI 107A RED LED, GDM
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G3240
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Búnaðarsvæði | Sölustýring glerhurðar |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Display colour | Red |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead titanium zirconium oxide (CAS no. 12626-81-2) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 7(c)-I7(a) |
| Fæðispenna [V] DC | 12 V |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 2 pc |
| Gerð stillis | Kæling í verslunum |
| Heiti vöru | Display |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | DEL - RDI 107A RED LED, GDM |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| SCIP-málsskjalanr. | b3e6142d-9418-4c9b-88c3-08b6cc17bfa0 |
| Snið magns á pakkningu | 54 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 1 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 1 pc |
| UL mark | Yes |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RDI 107A |
| Vöruhópur | Temperature controllers |
| Vörutegund | RDI 107A |
| Vottun | CECQCEACENECLLC CDC TYSKNSFcURus |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.083 Kilogram |
| Net weight | 0.083 Kilogram |
| Volume | 0.383 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428482318 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |