
ERC 102C
080G3118
Stafræn ílög (DI) [pc]: 1, Fæðispenna [V] AC: 100 - 240, Pökkunarsnið: Stakur pakki, Snið magns á pakkningu: 1
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
Ráðlagður skipti: 080G3495
080G3118
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Búnaðarsvæði | Sölustýring glerhurðar |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Display colour | Blue |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 240 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 100 V |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 3 pc |
| Gerð stillis | Kæling í verslunum |
| Heiti vöru | Electronic refrigerat. control |
| Material Description | DEL ERC 102C, Blue LED, GDM, Kit LAM. |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 3 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 1 pc |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Temperature controllers |
| Vörutegund | ERC 102C |
| Vottun | CECQCEACENECLLC CDC TYSKNSFcURus |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.129 Kilogram |
| Net weight | 0.114 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.417 Liter |
| EAN/UPC | 5702428902335 |