
MCX08M2
080G0335
Aðgerð: Forritanlegur stillir, Fæðispenna [V] AC: 110 - 230, Samskiptagerð: CANBUS; RS485; MODBUS, Pökkunarsnið: Fjölpakka, Snið magns á pakkningu: 12
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G0335
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Forritanlegur stillir |
| Aflnotkun [W] | 10.0 W |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 230 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 110 V |
| Festingaraðferð | DIN-slá |
| Flaumr. frálög (AO) [pc] | 4 pc |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 8 pc |
| Gerð skjás | LCD |
| Heiti vöru | Program. controller, 8 relays |
| Hljóðgjafi | Já |
| In scope of WEEE | Yes |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| IP-tala umlykis | IP40 |
| Kóði tengisetts | 080G0180 |
| Material Description | DEL MCX08M2 Elec.Contr 230VRS485 TTL S |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Rauntímaklukka | Já |
| Samskiptagerð | CANBUSMODBUSRS485 |
| Snið magns á pakkningu | 12 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 8 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 8 pc |
| Tengisett innifalið | Já |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Programmable controllers |
| Vörutegund | MCX08M2 |
| Vottun | CEEACLLC CDC TYSKUL |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.642 Kilogram |
| Net weight | 0.6 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 2.867 Liter |
| EAN/UPC | 5715162711668 |