
AK-PC 7xx
080G0311
Notað fyrir vöru: AK-PC 7xx, Pökkunarsnið: Fjölpakka, Snið magns á pakkningu: 34
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G0311
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | LCD-skjár fyrir AK-PC 7xx |
| Aflnotkun [W] | 1.6 W |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Fæðispenna [V] AC | 24 V |
| Festingaraðferð | InnbyggtSpjald |
| Heiti gerðar | AK-MMI |
| Heiti vöru | Display |
| IP-tala umlykis | IP65 |
| Material Description | DEL AK-MMI Display, LCD |
| Nánari upplýsingar | Ásamt Tengi |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Notað fyrir vöru | AK-PC 7xx |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Samskiptagerð | RS232 |
| Snið magns á pakkningu | 34 pc |
| Supply voltage [V] DC [max] | 30.00 V |
| Supply voltage [V] DC [min] | 12.00 V |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vörueinkenni | Hljóðgjafi |
| Vöruhópur | Electron. control accessories |
| Vörutegund | Accessory |
| Vottun | CECMIMGOST RUL |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.254 Kilogram |
| Net weight | 0.184 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.926 Liter |
| EAN/UPC | 5702428819732 |