
AK-PC 351
080G0289
Aðgerð: 1 sog og 1 þéttir, Stafræn ílög (DI) [pc]: 8, Fæðispenna [V] AC: 24, Samskiptagerð: MODBUS, Pökkunarsnið: Fjölpakka, Snið magns á pakkningu: 16
080G0289
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| 1 Primary battery SUM weight Kg | 0.001 |
| 1 Primary battery weight Kg | 0.001 |
| Aðgerð | 1 sog og 1 þéttir |
| Afkastahamur þjöppu | Skref/ Hraði/ PWM |
| Afkastastýring viftu | Skref/ Hraði |
| Aflnotkun [W] | 6.0 W |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Battery type or Name | Lithium coin cell (CR1620) |
| Búnaðarsvæði | Stýring afkastagetu |
| Búnaður | Ásamt Tengi |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | Yes |
| DG Indicator Profile | Contains Lithium Batteries |
| Division | 25 |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1)Lead monoxide (PbO, CAS no. 1317-36-8)Lead titanium zirconium oxide (CAS no. 12626-81-2)Orange lead (lead tetroxide) (CAS no. 1314-41-6)Diboron trioxide (B2O3, CAS no. 1303-86-2)1, 2-dimethoxyethane, ethylene glycol dimethyl ether (EGDME) (CAS no. 110-71-4)2,2',6,6'-tetrabromo-4,4'-isopropylidenediphenol (CAS no. 79-94-7)6,6'-di-tert-butyl-2,2'-methylenedi-p-cresol (CAS no. 119-47-1) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fæðispenna [V] AC | 24 V |
| Festingaraðferð | DIN-slá |
| Flaumr. frálög (AO) [pc] | 2 pc |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 4 pc |
| Hám.fjöldi af þjöppum | 4 pc |
| Heiti gerðar | AK-PC 351 |
| Heiti vöru | Pack controller |
| Ílag stýringar afkastagetu | Þrýstingur/ Hitastig |
| Material Description | AK-PC 351, Control 24V LCD SSR RS485 S |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Nánari upplýsingar | Relay 6 solid state type |
| Nothæft | NR. |
| Other RoHS documentation | EAEU RoHS |
| PFAS content [Yes/No] | No |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Rafhlöðumagn | 1 |
| Samskiptagerð | MODBUS |
| SCIP-málsskjalanr. | 199e3317-c1b9-4d48-94a0-45825c46791f |
| Skjár framan á | Já |
| Snið magns á pakkningu | 16 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 6 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 8 pc |
| Stýrigerð þéttis | Þrýstingur/ Hitastig |
| Stýrihamur afkastagetu | PI |
| Stýrihamur viftu | PI |
| Supply voltage [V] DC | 24.00 V |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| Tungumál vöru | KróatískaTékkneskaEnskaÞýskaUngverskaÍtalskaPólskaPortúgalskaRússneskaSerbneskaSpænskaTyrkneska |
| UL mark | Yes |
| Vörueinkenni | KælipressuöryggiÖryggi viftuFljótandi þéttiþrýstingurHáþrýstingsöryggiInnbyggður LCD-skjárLágþrýstingsöryggiNæturhámörkunP0 hámörkun |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | AK-PC-7XX-651A-351 |
| Vöruhópur | Compressor/condenser control |
| Vörutegund | AK-PC 351 |
| Vottun | CECMIMEACGOST RUL |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.348 Kilogram |
| Net weight | 0.248 Kilogram |
| Volume | 1.867 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428843621 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |