
AK-PC 551
080G0283
Aðgerð: 2 sog og samþéttir, Stafræn ílög (DI) [pc]: 8, Fæðispenna [V] AC: 24, Samskiptagerð: MODBUS, Pökkunarsnið: Fjölpakka, Snið magns á pakkningu: 12
080G0283
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| 1 Primary battery SUM weight Kg | 0.001 |
| 1 Primary battery weight Kg | 0.001 |
| Aðgerð | 2 sog og samþéttir |
| Afkastahamur þjöppu | Skref/ Hraði/ PWM |
| Afkastastýring viftu | Skref/ Hraði |
| Aflnotkun [W] | 10.0 W |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Battery type or Name | Lithium coin cell (CR1620) |
| Búnaðarsvæði | Stýring afkastagetu |
| Búnaður | Ásamt Tengi |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | Yes |
| DG Indicator Profile | Contains Lithium Batteries |
| Division | 25 |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1)Lead titanium zirconium oxide (CAS no. 12626-81-2)Potassium nonafluoro-1-butanesulfonate (CAS no. 29420-49-3)6,6'-di-tert-butyl-2,2'-methylenedi-p-cresol (CAS no. 119-47-1) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fæðispenna [V] AC | 24 V |
| Festingaraðferð | DIN-slá |
| Flaumr. frálög (AO) [pc] | 2 pc |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 8 pc |
| Hám.fjöldi af þjöppum | 8 pc |
| Heiti gerðar | AK-PC 551 |
| Heiti vöru | Pack controller |
| Ílag stýringar afkastagetu | Þrýstingur/ Hitastig |
| Material Description | AK-PC 551, Control 24V LCD2SSR RS485 S. |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Nánari upplýsingar | Rafliðar 5,6 storkuhamsgerð |
| Nothæft | NR. |
| Other RoHS documentation | EAEU RoHS |
| PFAS content [Yes/No] | No |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Rafhlöðumagn | 1 |
| Samskiptagerð | MODBUS |
| SCIP-málsskjalanr. | 2a449873-2656-48ab-8705-a67d762ee731 |
| Skjár - valkostur | Á framhl. Val: MMIGRS2 |
| Skjár framan á | Já |
| Snið magns á pakkningu | 12 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 8 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 8 pc |
| Stýrigerð þéttis | Þrýstingur/ Hitastig |
| Stýrihamur afkastagetu | PI |
| Stýrihamur viftu | PI |
| Supply voltage [V] DC | 24.00 V |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| Tungumál vöru | KróatískaTékkneskaDanskaHollenskaEnskaFranskaÞýskaUngverskaÍtalskaPólskaPortúgalskaRúmeníaRússneskaSerbneskaSpænskaTyrkneska |
| UL mark | Yes |
| Vörueinkenni | HljóðgjafiKælipressuöryggiTímab. öryggi afhleðslugassÖryggi viftuFljótandi þéttiþrýstingurAðg. varmaendurvinnsluHáþrýstingsöryggiInnbyggður LCD-skjárÁlagsléttingLágþrýstingsöryggiNæturhámörkunP0 hámörkunRauntímaklukkaTímab. öryggi soggass |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | AK-PC 551, Control 24V LCD2SSR RS485 S. |
| Vöruhópur | Compressor/condenser control |
| Vörutegund | AK-PC 551 |
| Vottun | CECMIMEACcURus |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 648 Gramm |
| Net weight | 550 Gramm |
| Volume | 2.867 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428843065 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |