
MCX20B
080G0142
Aðgerð: Forritanlegur stillir, Fæðispenna [V] AC: 24, Samskiptagerð: CANBUS, Pökkunarsnið: Iðnaðarpakki, Snið magns á pakkningu: 12
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G0142
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| 1 Primary battery SUM weight Kg | 0.003 |
| 1 Primary battery weight Kg | 0.003 |
| Aðgerð | Forritanlegur stillir |
| Aflnotkun [W] | 17.0 W |
| Aukabúnaður vöru | Electron. control accessories |
| Battery type or Name | Lithium coin cell (CR1620) |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| Contains batteries | Yes |
| DG Indicator Profile | Contains Lithium Batteries |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fæðispenna [V] AC | 24 V |
| Festingaraðferð | DIN-slá |
| Flaumr. frálög (AO) [pc] | 6 pc |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 16 pc |
| Heiti gerðar | MCX20B4500901 |
| Heiti vöru | Program. controller, 20 relays |
| Hljóðgjafi | Já |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| In scope of WEEE | Yes |
| IP-tala umlykis | IP40 |
| Kóði tengisetts | 080G0182 |
| Material Description | DEL MCX20B Elect.Control 24V I/12 |
| Nothæft | NR. |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Rafhlöðumagn | 1 |
| Rauntímaklukka | Já |
| Sambærileg vara | 080G0094 |
| Samskiptagerð | CANBUS |
| Snið magns á pakkningu | 12 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 20 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 22 pc |
| Supply voltage [V] DC | 24.00 V |
| Tengisett innifalið | NR. |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Programmable controllers |
| Vörutegund | MCX20B |
| Vottun | CEGOST RUL |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.823 Kilogram |
| Net weight | 0.694 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 4.5 Liter |
| EAN/UPC | 5702423285075 |