
MCX20B
080G0045
Aðgerð: Forritanlegur stillir, Fæðispenna [V] AC: 110 - 230, Samskiptagerð: CANBUS; RS485; MODBUS, Pökkunarsnið: Fjölpakka, Snið magns á pakkningu: 8
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
080G0045
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Forritanlegur stillir |
| Aflnotkun [W] | 17.0 W |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| DG Indicator Profile | Contains Lithium Batteries |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 230 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 110 V |
| Festingaraðferð | DIN-slá |
| Flaumr. frálög (AO) [pc] | 6 pc |
| Flaumr. ílag (AI) [pc] | 16 pc |
| Gerð skjás | LCD |
| Heiti gerðar | MCX20B4500850 |
| Heiti vöru | Program. controller, 20 relays |
| Hljóðgjafi | Já |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| IP-tala umlykis | IP40 |
| Kóði tengisetts | 080G0182 |
| Material Description | Del,MCX20B Elect.Control 230V LCD RS485S |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Rauntímaklukka | Já |
| Sambærileg vara | 080G0139 |
| Samskiptagerð | CANBUSMODBUSRS485 |
| Snið magns á pakkningu | 8 pc |
| Stafræn frálög (DO) [pc] | 20 pc |
| Stafræn ílög (DI) [pc] | 22 pc |
| Tengisett innifalið | Já |
| Tíðni [Hz] | 50/60 Hz |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Programmable controllers |
| Vörutegund | MCX20B |
| Vottun | CEGOST RUL |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 1.172 Kilogram |
| Net weight | 0.98 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 5.023 Liter |
| EAN/UPC | 5702428145787 |