SL32TL-1, Fjöldi platna: 60
079U2217
30 bar, Lóðunarefni: Kopar
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
079U2217
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| China RoHS compliance | Yes |
| Connection length 1 [mm] | 27 mm |
| Connection length 2 [mm] | 27 mm |
| Connection size 1 | 1 |
| Connection size 2 | 1 |
| Connection type 1 | R |
| Connection type 2 | R |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi óvirkra | 1 |
| Fjöldi platna | 60 |
| Flokkur | II |
| Heildarbreidd [mm] | 108 mm |
| Heildarhæð án fóta [mm] | 308 mm |
| Heiti vöru | Brazed plate heat exchanger |
| Hitasvið [°C] [hám.] | 225 °C |
| Hitasvið [°C] [lágm.] | -196 °C |
| In scope of WEEE | No |
| Lárétt miðop [mm] | 50 mm |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lóðunarefni | Kopar |
| Material Description | SL32TL-1-60_2_30_S1_4B1 |
| Material Description (Short Te | SL32TL-1-60_2_30_S1_4B1 |
| Mynstur plötu | TL |
| Nafn framleiðanda | Danfoss |
| Plate material no. | 1.4404 |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Brazed Plate Heat Exchangers |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Tengistaðall | ISO 7 |
| U.S. EPA label | For installations using U.S. EPA restricted refrigerants, this product may be used for servicing existing equipment only. |
| Vertical center porthole 1[mm] | 250 mm |
| Vertical center porthole 2[mm] | 250 mm |
| Vinnuþrýstingur hlið 1 [bar] [hám.] | 30 bar |
| Vinnuþrýstingur hlið 2 [bar] [hám.] | 30 bar |
| Vökvahópur | 1 |
| Volume per channel 1 [l] | 0.049 L |
| Volume per channel 2 [l] | 0.049 L |
| Vöruhópur | Heat exchangers |
| Vörutegund | SL32TL-1 |
| Vottun | PED |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 9.52 Kilogram |
| Net weight | 9.52 Kilogram |
| Volume | 15.84 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702425182983 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |