
ETP
077F8512
Notað fyrir vöru: ETP R1; ETC 1H
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
077F8512
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Kapall fyrir skjá |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi útstöðva [stk.] | 3 pc |
| Heiti vöru | Cable |
| Kapallengd [m] | 1.500 m |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kapallengd [to] | 59.06 in |
| Material Description | DEL Cable for remote display 1.5m |
| Notað fyrir vöru | ETC 1HETP R1 |
| Other RoHS documentation | EAEU RoHS |
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Electronic Controllers and Services |
| Snið magns á pakkningu | 144 pc |
| Útstöðvatengi | RAST2.5 jaðartengi |
| Vöruhópur | Electron. control accessories |
| Vörutegund | ETP |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.075 Kilogram |
| Net weight | 0.072 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.164 Liter |
| EAN/UPC | 5702428414029 |