
DST P140, 0 bar - 4 bar, 0 psi - 58 psi
075G4065
Rafmagnstenging: Round Packard Metri-Pack, Gerð þrýstingstengingar: G, Lykill tæknilýsingar: DST P140-1626-C2GB04-2
075G4065
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| - sam. | Pinni A |
| + fæðing | Pinni B |
| + útgangur | Pinni C |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni húss | 304L |
| Efni vættra hluta | 304L/316L |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Frálagsmerki | Ratio metric |
| Gerð þrýstingstengingar | G |
| Hám. svörunartíma [ms] | 2 ms |
| Heiti vöru | Pressure transmitter |
| Hlutf.kvarði spmötunar [%] [hám.] | 90.0 % RH |
| Hlutf.kvarði spmötunar [%] [lágm.] | 10.0 % RH |
| In scope of WEEE | Yes |
| IP-tala umlykis | IP69K |
| Jafnað hitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
| Jafnað hitasvið [°C] [lágm.] | -20 °C |
| Litur rafmagnstengis | Black |
| Lykill tæknilýsingar | DST P140-1626-C2GB04-2 |
| Material Description | Sensor DST P140 Ratiometric(0-4 bar Abs) |
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | -20 °C |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Pökkunarsnið | Iðnaðarpakki |
| Product line | Sensing Solutions |
| Púlsdeyfirás | No |
| Rafmagnstenging | Round Packard Metri-Pack |
| Sambærileg vara | 075G1088 |
| Snið magns á pakkningu | 60 pc |
| Staðall rafmagnstengingar | 150.2 SERIES |
| Staðall þrýstingstengingar | ISO 1179-2 |
| Stærð rafmagnstengingar | 3 pinnar |
| Stærð þrýstingstengingar | 1/4-A |
| Supply voltage [V] DC | 5.00 V |
| TEB innan í CTR ±FS [%] | 3.00 % RH |
| Tilvísun þrýst.einingar | Absolute |
| UL mark | Yes |
| Umhverfishitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
| Umhverfishitasvið [°C] [lágm.] | -20 °C |
| Vöruhópur | Sensors |
| Vörutegund | DST P140 |
| Vottun | C UL US UL RecognizedCE |
| Þrýstingshám. yfirálags [bör] | 16.0 bar |
| Þrýstingshám. yfirálags [psi] | 232 psi |
| Þrýstingssvið [bör] [hám.] | 4.00 bar |
| Þrýstingssvið [bör] [lágm.] | 0.00 bar |
| Þrýstingssvið [psi] [hám.] | 58.00 psi |
| Þrýstingssvið [psi] [lágm.] | 0.00 psi |
| Þrýstingstenging HEX [mm] | 27.0 mm |
| Þrýstingur karl/kven | Karltengi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.071 Kilogram |
| Net weight | 0.059 Kilogram |
| Volume | 0.16 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702424231026 |
| Proposition 65 | No significant risk |