
TI 9C-5
047H3136
DOL-mótorstartari straums [A] [lágm.]: 1.2, DOL-mótorstartari straums [A] [hám.]: 1.9
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
047H3136
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DOL-mótorstartari straums [A] [hám.] | 1.90 A |
| DOL-mótorstartari straums [A] [lágm.] | 1.20 A |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Heiti UL-vottunarskjals | E82701 |
| Heiti vöru | Overload relay |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | TI 9C-5 Overload Relay 1.2 - 1.9A M/60 |
| Notað fyrir vöru | Míníraftengi CI 5- |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Sambærileg vara | 047H4066 |
| Snið magns á pakkningu | 10 pc |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Contactors and motor starters |
| Vörutegund | TI 9C-5 |
| Vottun | CEEACLLC CDC TYSKUKCAUL |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.114 Kilogram |
| Net weight | 0.114 Kilogram |
| Volume | 0.339 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702423270576 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |