
TI 16C
047H0207
DOL-mótorstartari straums [A] [lágm.]: 1.8, DOL-mótorstartari straums [A] [hám.]: 2.8
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
047H0207
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DOL-mótorstartari straums [A] [hám.] | 2.80 A |
| DOL-mótorstartari straums [A] [lágm.] | 1.80 A |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Heiti UL-vottunarskjals | E82701 |
| Heiti vöru | Overload relay |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | VÖRN TI-16 1,8-2,8 AMP |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Sambærileg vara | 047H4207 |
| Snið magns á pakkningu | 10 pc |
| Straumstar.-deltastartari [A [hám.] | 4.80 A |
| Straumstar.-deltastartari [A [lágm.] | 3.20 A |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Contactors and motor starters |
| Vörutegund | TI 16C |
| Vottun | CEEACLLC CDC TYSKUKCAUL |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.112 Kilogram |
| Net weight | 0.108 Kilogram |
| Volume | 0.233 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702423014293 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |