
CTI 25M
047B3148
Notað fyrir vöru: Mótorar, Aðgerð: Yfirálags- og skammh.vörn, Rofgeta Ics, 380-415 V: 100, Hám. álag, AC-3 [kW]: 2.2
047B3148
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Yfirálags- og skammh.vörn |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Hám. áfangastraumur [A] | 82.0 A |
| Hám. álag, AC-3 [kW] | 2.20 kW |
| Heiti UL-vottunarskjals | E148460 |
| Heiti vöru | Circuit breaker |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | CTI 25M Circuit breaker M/20 |
| Notað fyrir vöru | Mótorar |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Rofgeta Ics, 380-415 V | 100 kA |
| Snið magns á pakkningu | 20 pc |
| Straumsvið [A] [hám.] | 6.30 A |
| Straumsvið [A] [lágm.] | 4.00 A |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Contactors and motor starters |
| Vörutegund | CTI 25M |
| Vottun | CEEACLLC CDC TYSKUKCAc UL us |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.334 Kilogram |
| Net weight | 0.309 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.39 Liter |
| EAN/UPC | 5702423144914 |