
MCI 50CM-3 I-O
037N0401
Spóluspenna [V] DC: 24 - 480, Fæðispenna [V] AC: 400, Stýrðir fasar: 3
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
037N0401
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fæðispenna [V] AC | 400 V |
| Föst stilling | Já |
| Hám. álag (hjástreymi) [A] | 50 A |
| Hám. álag [A] | 35 A |
| Heiti vöru | Electronic soft starter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | MCI 50 MJÚKRÆSIR 11 - 22 KW |
| Notað fyrir vöru | Kælipressa |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Snið magns á pakkningu | 10 pc |
| Spóluspenna [V] DC [hám.] | 480 V |
| Spóluspenna [V] DC [lágm.] | 24 V |
| Spóluspenna @ 50/60 Hz [hám.] | 480 V |
| Spóluspenna @ 50/60 Hz [lágm.] | 24 V |
| Stýrðir fasar | 3 |
| Vöruhópur | Contactors and motor starters |
| Vörutegund | MCI 50CM-3 I-O |
| Vottun | CEEACLLC CDC TYSKUKCA |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 2.764 Kilogram |
| Net weight | 2.626 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 11.246 Liter |
| EAN/UPC | 5702423225774 |