
MCI 12CH
037N0095
Spóluspenna @ 50/60 Hz: 208 - 240, Stýrðir fasar: 3, Hám. álag [A]: 12
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
037N0095
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 415 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 380 V |
| Föst stilling | Já |
| Hám. álag [A] | 12 A |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Heiti vöru | Electronic soft starter |
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | MCI 12CH Electronic soft starter M/20 |
| Notað fyrir vöru | Kælipressafyrir verslanir |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Snið magns á pakkningu | 20 pc |
| Spóluspenna @ 50/60 Hz [hám.] | 240 V |
| Spóluspenna @ 50/60 Hz [lágm.] | 208 V |
| Stýrðir fasar | 3 |
| Vöruhópur | Contactors and motor starters |
| Vörutegund | MCI 12CH |
| Vottun | CEEACLLC CDC TYSKUKCA |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.39 Kilogram |
| Net weight | 0.371 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 0.978 Liter |
| EAN/UPC | 5702423202898 |