
TCI 15
037N0045
Fæðispenna [V] AC: 230 - 480, Stýrðir fasar: 1
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
037N0045
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 480 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 230 V |
| Föst stilling | NR. |
| Hám. álag [A] | 15 A |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Heiti UL-vottunarskjals | E198251 |
| Heiti vöru | Electronic soft starter |
| In scope of WEEE | Yes |
| Material Description | TCI 15 Electronic soft starter M/12 |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Snið magns á pakkningu | 12 pc |
| Stýrðir fasar | 1 |
| UL mark | Yes |
| Vöruhópur | Contactors and motor starters |
| Vörutegund | TCI 15 |
| Vottun | C UL US SKRÁÐCEEACLLC CDC TYSKUKCA |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.688 Kilogram |
| Net weight | 0.67 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 1.653 Liter |
| EAN/UPC | 5702423108756 |