
EV220B, Aðgerð: NC, G, 1 1/4, 18 m³/h, FKM
032U7133
Ráðlagðir miðlar: Oil,Comp.Air,Vacuum, Vottun: DNVGL-CG-0339; PED; CE, Efni meginhluta: Látún, Vinnsla: Servo-stýrt (þind), Fjöldi leiða: 2/2
032U7133
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Áætl. tími til loka, vatn [ms] | 2500 ms |
| Áætl. tími til opn., vatn [ms] | 1000 ms |
| Aðgerð | NC |
| Application | Opið |
| Aths. vikmarka miðla | Hlutlausir miðlarVatn við hám. 60°C/140 °F |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulloka |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| Cv gildi [gal/mín.] | 20.800 gal/min |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Látún |
| Efni tengingar | Látún |
| Efni þéttingar | FKM |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi leiða | 2/2 |
| Flæðisstefna | Stakflæði |
| Gerð tengingar | G |
| Hám. prófunarþrýst. [bör] | 15.0 bar |
| Hám. prófunarþrýst. [psig] | 217.5 psig |
| Hám. seigja miðla [cSt] | 50 cSt |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 10.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 145 psig |
| Heiti gerðar | EV220B 32 |
| Heiti varahlutaforrits | EV220B 15 - 50 |
| Heiti vöru | Solenoid valve |
| In scope of WEEE | Yes |
| Kv gildi [m³/h] | 18.000 m³/h |
| Lykill tæknilýsingar | EV220B 32B G 114F NC000 |
| Material Description | SEGULLOKI EV220B 32B NC G1¼" O.L.V(60ºC) |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Miðlungs hitasvið [°C] [hám.] | 100 °C |
| Miðlungs hitasvið [°C] [lágm.] | 0 °C |
| Miðlungs hitasvið [°F] [hám.] | 212 °F |
| Miðlungs hitasvið [°F] [lágm.] | 32 °F |
| Nothæft | Varahlutir segulloka |
| Opna/loka útjöfnunarop | Valfrjálst jöfnunarop |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Ráðlagðir miðlar | Oil,Comp.Air,Vacuum |
| SCIP-málsskjalanr. | b8af40bc-3f7f-4177-bd55-c3503cccfc04 |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Stærð ops [mm] | 32.00 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Stærð stýriliða [to] | 0.53 in |
| Stærð tengingar [to] | 1 1/4 |
| Stærðarbrot ops [to] | 1 1/4 in |
| Stýriliðakerfi [mm] | 13.5 mm |
| Stýriliði | B |
| Tenging innra/ytra | Innra |
| Tengistaðall | ISO 228-1 |
| Umhverfishitastig hám. [°C] | 80 °C |
| Umhverfishitastig hám. [°F] | 176 °F |
| Vinnsla | Servo-stýrt (þind) |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | EV220B 15-50 brass NC - solenoid valve |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | EV220B |
| Vottun | CEDNVGL-CG-0339PED |
| Þrýstingsmunur [bör] [hám.] | 10.000 bar |
| Þrýstingsmunur [bör] [lágm.] | 0.300 bar |
| Þrýstingsmunur [psi] [hám.] | 145.000 psi |
| Þrýstingsmunur [psi] [lágm.] | 4.350 psi |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 2.328 Kilogram |
| Net weight | 1.945 Kilogram |
| Volume | 7.334 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702423020225 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |