ICF SS 20-4-18H, 20 mm, Tengistaðall: EN 10220
027L3649
Stærð tengingar [mm]: 20, Gerð tengingar: Stúfsuða, Efni meginhluta: Ryðfrítt stál, Hám. vinnuþrýstingur [bör]: 52, null: -60 - 120
027L3649
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aukabúnaður vöru | ICF-aukabúnaður |
| Búnaður | Tappi |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.17.3 |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Ryðfrítt stál |
| Efni tengingar | Ryðfrítt stál |
| Eining 1 | Stopploki |
| Eining 2 | Sía |
| Eining 3 | Segulloki |
| Eining 4 | Einstefnuloki |
| Einingargerð 1 | ICFS SS 20 |
| Einingargerð 2 | ICFF SS 20 |
| Einingargerð 3 | ICFE SS 20 |
| Einingargerð 4 | ICFN SS 20 |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(a)6(b) |
| Flokkur | II |
| Gerð tengingar | Stúfsuða |
| Gerðarkóði ICF | ICF-20-4-20KSXFXEHNXXXXX4IXX |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 52.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 754 psig |
| Heiti UL-vottunarskjals | KÆLILOKI 53R0 |
| Heiti vöru | Valve station |
| Hitasvið [°C] [hám.] | 120 °C |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Hitasvið [°C] [lágm.] | -60 °C |
| Hitasvið [°F] [hám.] | 248 °F |
| Hitasvið [°F] [lágm.] | -76 °F |
| Kæliefni | R1234yfR1234ze(E)R125R134aR22R227eaR236faR245faR32R401AR402AR404AR407AR407BR407CR407FR407HR409AR410AR417AR421AR422AR422BR422DR438AR442AR444BR447AR447BR448AR449AR449BR450AR452AR452BR454AR454BR454CR455AR463AR502R507AR513AR513BR515AR515BR516AR717R744 |
| Magn hliðartengis [pc] | 4 pc |
| Material Description | Valve Station ICF SS 20-4-18H |
| Nothæft | ICF-varahlutir |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Industrial Refrigeration |
| SCIP-málsskjalanr. | f6a29f33-704f-4e94-9054-608e74f2a435 |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Staðsetning hliðartengis | P2-P3-P5-P6 |
| Stærð tengingar [mm] | 20 mm |
| Stærð tengingar [to] | 3/4 in |
| Stærð tengingar hliðartengis [to] | 3/8 in |
| Stefna | Beina vegu |
| Tengigerð hliðartengis | G |
| Tengistaðall | EN 10220 |
| Vísir flæðisstefnu | Upphleypt 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | ICF |
| Vöruhópur | Multifunction valves |
| Vörulýsing | Stýrilausn |
| Vörutegund | ICF SS 20-4-18H |
| Vottun | CELLC CDC EURO-TYSK |
| Yfirborðshúðun | uncoated |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 7.96 Kilogram |
| Net weight | 7.2 Kilogram |
| Volume | 16 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5715255189367 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |