027L0016
027L0016
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aukabúnaður vöru | ICF-aukabúnaður |
| Búnaður | Tappi |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni meginhluta | Ryðfrítt stál |
| Eining 1 | Stopploki |
| Eining 2 | Sía |
| Eining 3 | Segulloki |
| Eining 4 | Einstefnuloki |
| Eining 5 | Auð topphlíf |
| Eining 6 | Stopploki |
| Einingargerð 1 | ICFS SS 25 |
| Einingargerð 2 | ICFF SS 25 |
| Einingargerð 3 | ICFG SS 25-10 |
| Einingargerð 4 | ICFC SS 25 |
| Einingargerð 5 | ICFB 25 |
| Einingargerð 6 | ICFS SS 25 |
| Flokkur | II |
| Gerð tengingar | Innstungusuða |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 65.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 943 psig |
| Heiti UL-vottunarskjals | KÆLILOKI 53R0 |
| Heiti vöru | Valve station |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Hitasvið [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hitasvið [°C] [lágm.] | -60 °C |
| Hitasvið [°F] [hám.] | 248 °F |
| Hitasvið [°F] [lágm.] | -76 °F |
| Kæliefni | R1234yfR1234ze(E)R125R134aR22R227eaR236faR245faR32R401AR402AR404AR407AR407BR407CR407FR407HR409AR410AR417AR421AR422AR422BR422DR438AR442AR444BR447AR447BR448AR449AR449BR450AR452AR452BR454AR454BR454CR455AR463AR502R507AR513AR513BR515AR515BR516AR717R744 |
| Magn hliðartengis [pc] | 6 pc |
| Material Description | Valve Station ICF SS 25-6-42S10 |
| Nothæft | ICF-varahlutir |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Industrial Refrigeration |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Staðsetning hliðartengis | P2-P4-P5-P7-P9-P10 |
| Stærð tengingar [mm] | 25 mm |
| Stærð tengingar [to] | 1 in |
| Stefna | Beina vegu |
| Tengistaðall | ASME B 16.11 |
| Vökvahópur | 1 |
| Vöruhópur | Multifunction valves |
| Vörulýsing | Stýrilausn |
| Vörutegund | ICF SS 25-6-42S10 |
| Vottun | CEUL |
| Yfirborðshúðun | ZnCr04 |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 26.856 Kilogram |
| Net weight | 26 Kilogram |
| Volume | 65.121 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5715255231417 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |