
DCRE
023U7608
Efni tengingar: Kopar, Stærð tengilóðmálms [mm]: 16
023U7608
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aukabúnaður vöru | DCR-aukabúnaður |
| China RoHS compliance | Yes |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Efni meginhluta | Stál |
| Efni tengingar | Kopar |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fjöldi kjarna | 1 |
| Flokkur | Art. 4, par. 3 |
| Gerð tengingar | Lóðmálmur, ODF |
| Hám. vinnuþrýstingur [bör] | 50.0 bar |
| Hám. vinnuþrýstingur [psig] | 725 psig |
| Heiti gerðar | DCRE 0485s |
| Heiti UL-vottunarskjals | SA6398 |
| Heiti varahlutaforrits | DCRE |
| Heiti vöru | Filter drier, shell |
| Hitasvið [°C] [hám.] | 70 °C |
| Hitasvið [°C] [lágm.] | -40 °C |
| Hitasvið [°F] [hám.] | 160 °F |
| Hitasvið [°F] [lágm.] | -40 °F |
| Hlíf | Tengill |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kæliefni | R290R32 |
| Krappi | NR. |
| Material Description | DCRE Filter 0485s Assy. |
| Nettórúmmál [foz US] | 29.75 Fluid Ounce US |
| Nettórúmmál [l] | 0.880 L |
| Nothæft | DCR-varahlutir |
| Olíulaus kæliefni | R1234ze(E)R516A |
| Pökkunarsnið | Stakur pakki |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Samhæfni smurefna | Olíufrí kerfi |
| Skeljarrúmmál [foz US] | 29.75 Fluid Ounce US |
| Skeljarrúmmál [l] | 0.88 L |
| Snið magns á pakkningu | 1 pc |
| Stærð tengilóðmálms [mm] | 16.00 mm |
| Stærð tengilóðmálms [to] | 5/8 in |
| Stærðarkóði kjarna | 48 cu.in. |
| Varahlutir innifaldir | 1 hlíf2 filtþétti8 boltar |
| Vísir flæðisstefnu | Merkjaprentuð 1-stefnuör |
| Vökvahópur | 2 |
| Vöruhópur | Filter driers |
| Vörulýsing | Síuþurrka kælimiðils |
| Vörumerki | ELIMINATOR |
| Vörutegund | DCRE |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 6.3 Kilogram |
| Net weight | 5.92 Kilogram |
| Volume | 11.408 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428654302 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |